(¯`•¸•´¯) Diễn đàn trường THPT Trần Phú - Vĩnh Yên City (¯`•¸•´¯)

Chào mừng các bạn đã đến với forum của trường THPT Trần Phú.

Trang ChínhPortailCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Mơ trong giấc mơ...

Go down 
Tác giảThông điệp
Justin Timberlake
Giải ba tỉnh

Bài gửiTiêu đề: Mơ trong giấc mơ...   Tue Aug 19, 2008 2:34 pm

Đêm qua, một đêm mưa tầm tã. Một mình đắm chìm trong nỗi cô đơn và những giấc ngủ chập chờn, bỗng dưng em mơ thấy anh. Đúng hơn là em mơ thấy 2 đứa mình bên nhau: hạnh phúc và bình yên. Em đã ước giá như đó không phải là giấc mơ. Nhưng... ngay khi đang ngập tràn niềm hạnh phúc bên anh, em vẫn ý thức được rằng... EM ĐANG MƠ. Vậy đấy, ngay cả trong giấc mơ, niềm hạnh phúc có anh cũng không được trọn vẹn.... em lại mơ trong chính giấc mơ của mình...

Anh biết không? Dù chỉ là mơ thôi nhưng em vẫn thấy thật hạnh phúc, thật ấm áp khi được ôm anh. Vòng tay ấy vẫn thật bình yên như khi mình bên nhau. Lâu lắm rồi, chúng mình không ôm nhau như thế. Em lại ước... giá như em đừng trượt đại học... giá như anh đừng đi... giá như mọi chuyện đừng chấm dứt như thế...

Người ta bảo "chưa bao giờ bắt đầu thì sẽ không bao giờ kết thúc". Bọn mình đã bao giờ thật sự bắt đầu chưa anh nhỉ? Hình như là chưa. Mọi chuyện vẫn chỉ là giấc mơ của riêng một mình em... chỉ riêng một mình em thôi. Tình yêu không chỉ cần khởi đầu đẹp mà kết thúc cũng phải đẹp. Bọn mình dù chưa bao giờ bắt đầu nên chưa bao giờ có kết thúc. Nhưng em biết rằng mình đã thực sự rất nhớ nhau. Với em, đó là một sự khởi đầu hoàn hảo cho một kết thúc đẹp... đẹp cho giấc mơ của một giấc mơ...
Xem lý lịch thành viên

Mơ trong giấc mơ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tên trong game - Clan muốn vào.
» TeamSpeak 3
» đơn xin vào clan
» Mod 0.8.6 cơ bản.
» Đơn xin gia nhập clan