(¯`•¸•´¯) Diễn đàn trường THPT Trần Phú - Vĩnh Yên City (¯`•¸•´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`•¸•´¯) Diễn đàn trường THPT Trần Phú - Vĩnh Yên City (¯`•¸•´¯)

Chào mừng các bạn đã đến với forum của trường THPT Trần Phú.

Trang ChínhPortailTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Du học cùng EQuest

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
linh_dan
Học Sinh Mới
Học Sinh Mới

Du học cùng EQuest Empty
Bài gửiTiêu đề: Du học cùng EQuest   Du học cùng EQuest I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 4:08 pm

Như mọi người đều biết du học hiện nay du học đã không còn là vấn đề quá xa vời hay đắt đỏ cho nên được rất nhiều bậc phụ huynh cũng như các bạn học sinh quan tâm.
Vì thế có rất nhiều trung tâm tư vấn du học được mở ra với mục đích mang lại sự hiệu quả trong việc giới thiệu đến mọi người một số trường học cũng như ngành học phù hợp với nhu cầu của mỗi người.
Đó cũng chính là lý do mình muốn chia sẻ với các bạn TT Anh ngữ EQuest, TT này thì đã có nhiều năm kinh nghiệm và thành công trong lĩnh vực tư vấn du học và xin học bổng Mỹ.
Những thông tin về trường học cũng như học bổng phù hợp với yêu cầu của mọi người sẽ được TT hướng dẫn cho các bạn.
Hy vọng mọi người sẽ tìm thấy được một môi trường học tập phù hợp cho bản thân tại đây.
http://equest.edu.vn/

its_me
Học Sinh Mới
Học Sinh Mới

Du học cùng EQuest Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Du học cùng EQuest   Du học cùng EQuest I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 7:37 pm

Hi, mình thì không có nhu cầu du học, hiện đang học đại học ở bên trường đại học công nghiệp.
Mình cũng đang muốn tìm hiểu một chút về TT EQuest đây.
Vừa rồi nghe mấy đứa bạn trong lớp rủ nhau qua TT này học TOEIC.
Bọn nó bảo ở đây nổi tiếng về luyện thi các chứng chỉ quốc tế SAT, TOEFL, TOEIC... nên đào tạo cũng chất lượng lắm.
Hiện bên TT đang có khóa học TOEIC 4 kỹ năng hả bạn?
Mà tin hấp dẫn nhất với tụi sinh viên mình là được ưu đãi 15% học phí
Tụi nó bảo là chỉ cần mang thẻ sinh viên tới là được giảm ah, không biết có đúng không nữa?
Nếu thật vậy chắc là mình cũng phải theo tụi nó đi học thôi, phải trang bị cho mình một vốn kiến thức tiếng anh để mai mốt ra trường còn xin việc làm nữa. hihi

Du học cùng EQuest
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thỏa sức vui hè cùng EQuest - khu vực HCM
» vui học thử cùng bạn thân tại EQuest Academy
» Học Viện EQuest HCM Khai trương cơ sở mới
» EQuest ưu đãi học phí nhân dịp khai trương cơ sở mới